ምርቶች

  • EOC Slave EB-400/401 EOC Terminal: EB-400-B/EB-401-B

    የኢ.ኦ.ሲ. ባሪያ ኢ.ቢ.-400/401 የኢ.ኦ.ኦ. ተርሚናል ኢቢ -400-ቢ / ኢቢ -401-ቢ

    ገለልተኛ የኢ.ኦ.ኦ.ኦ. ተርሚናል መሣሪያዎች ፡፡ HomePlug AV / IEEE 1901 ቴክኖሎጂ ፣ Qualcomm AR7411 ቺፕን ይቀበላል ፣ ከ 65 ሜኸር በታች የሆነ ዝቅተኛ ድግግሞሽ ባንድ ይጠቀማል እንዲሁም ከኤሲ ተከታታይ የኢ.ኦ.ኦ.እ. አማራጭ የ WIFI ተግባር። የምርት ባህሪዎች 1. ማዕከላዊው ጽህፈት ቤት የተዋሃደ የአብነት ቅንብር ቀርቧል ፣ እና መሣሪያው ተሰኪ እና ጨዋታ ነው። 2. የ 1 CABLE ድብልቅ የምልክት ግብዓት የ RF ወደብ እና 1 የቴሌቪዥን ምልክት ውፅዓት RF p ያቅርቡ ...
  • Outdoor 2 WAY TAP (5~1000 MHz)

    ከቤት ውጭ 2 WAY TAP (5 ~ 1000 ሜኸ)

    HT200B11 የመታ እሴት dB 4 8 11 14 17 17 20 23 26 29 32 የማስገባት ኪሳራ ውስጥ-B -dB ማክስ) ድግግሞሽ (ሜኸ) 5 ~ 10 - 3.2 1.7 0.9 0.5 0.5 0.5 0.5 0.4 0.4 0.4 11 ~ 300 - 3.0 1.7 1.1 0.6 0.7 0.6 0.5 0.5 0.5 301 ~ 400 - 3.2 2.0 1.3 0. 0.8 0.8 0.8 0.5 0.5 0.5 401 ~ 450 - 3.5 2.0 1.4 1.0 1.0 0.9 0.7 0.7 0.7 451 ~ 600 - 3.7 2.2 1.6 1.1 1.1 1.0 0.8 0.8 0.8 601 ~ 750 - 4.1 2.6 1.8 1.5 1.3 1.3 1.2 1.2 1.2 751 ~ 900 - 4.3 2.8 2.2 1.7 1.6 1.5 1.4 1.4 ...
  • Outdoor 4 WAY TAP (5~1000 MHz)

    ከቤት ውጭ 4 WAY TAP (5 ~ 1000 ሜኸ)

    HT400B11 መታ ዋጋ dB 8 11 14 17 20 20 26 26 32 32 የማስገባት ኪሳራ ውስጥ-B -dB ማክስ qu ድግግሞሽ (ሜኸ) 5 ~ 10 - 3.2 1.6 1.0 0.6 0.5 0.5 0.4 0.4 11 ~ 300 - 3.0 1.7 1.0 0.7 0.7 0.6 0.5 0.5 301 ~ 400 - 3.2 1.9 1.3 0.9 0.9 0.8 0.5 0.5 401 ~ 450 - 3.5 2.0 1.4 1.1 1.0 0.9 0.7 0.7 451 ~ 600 - 3.7 2.2 1.5 1.2 1.1 1.0 0.8 0.8 601 ~ 750 - 4.1 2.6 1.8 1.5 1.4 1.3 1.2 1.2 751 ~ 900 - 4.5 3.0 2.2 1.7 1.7 1.5 1.4 1.4 901 ~ 1000 - 4.9 3.5 2.5 2.0 2.0 1.8 1.7 1.6 መታ ኪሳራ ውስጥ ...
  • Outdoor 8 WAY TAP (5~1000 MHz)

    ከቤት ውጭ 8 WAY TAP (5 ~ 1000 ሜኸ)

    HT800B11 መታ ዋጋ dB 11 14 17 20 20 26 26 29 32 የማስገባት ኪሳራ ውስጥ-B -dB ማክስ qu ድግግሞሽ (ሜኸ) 5 ~ 10 - 3.2 1.6 1.0 0.6 0.5 0.5 0.4 11 ~ 300 - 3.0 1.7 1.0 0.7 0.7 0.6 0.5 301 ~ 400 - 3.2 1.9 1.3 0.9 0.9 0.8 0.5 401 ~ 450 - 3.5 2.0 1.4 1.1 1.0 0.9 0.7 451 ~ 600 - 3.7 2.2 1.5 1.2 1.1 1.0 0.8 601 ~ 750 - 4.1 2.6 1.8 1.5 1.4 1.3 1.2 751 ~ 900 - 4.5 3.0 2.2 1.7 1.7 1.5 1.4 901 ~ 1000 - 4.9 3.5 2.5 2.0 2.0 1.8 1.7 መታ ኪሳራ I ...
  • Outdoor Splitters (5~1000 MHz)

    ከቤት ውጭ መሰንጠቂያዎች (5 ~ 1000 ሜኸ)

    HT204B21 ፣ HT306B21 ፣ HT306B21 መለኪያ ባንድዊድዝ 2 መንገድ 3 መንገድ (ሚዛናዊ) HT306A21 3 Way (ሚዛናዊ ያልሆነ) HT306B21 ማስገቢያ ኪሳራ ውስጥ-(-dB ማክስ qu ድግግሞሽ (ሜኸ) ውስጥ-ዝቅተኛ ውስጥ-ከፍተኛ 5 ~ 10 4.2 6.5 7.5 11 300 4.1 5.9 7.4 3.9 301 ~ 400 4.2 5.9 7.6 4.1 401 ~ 450 4.3 6.0 7.9 4.1 451 ~ 600 4.5 6.4 7.9 4.8 601 ~ 750 4.9 7.2 8.2 4.9 751 ~ 900 5.2 7.8 8.4 5.2 901 ~ 1000 5.3 7.9 8.7 5.4 Port2- Port3 Port2- Port3 Port2- Port4 Port3- Port4 ዝቅተኛ-ዝቅተኛ ዝቅተኛ-ከፍተኛ መውጫ-ወደ-ውጭ ...
  • Outdoor Couplers (5~1000 MHz)

    ከቤት ውጭ ባለትዳሮች (5 ~ 1000 ሜኸ)

    HT100B21 መታ ዋጋ dB መታ 8 መታ 12 መታ 12 መታ 16 ማስገባት ኪሳራ ውስጥ-B -dB ማክስ qu ድግግሞሽ (ሜኸ) 5 ~ 10 1.6 1.1 1.1 11 ~ 300 1.7 1.2 1.1 301 ~ 400 1.8 1.3 1.2 401 ~ 450 1.9 1.4 1.3 451 ~ 600 2.0 1.6 1.5 601 ~ 750 2.4 2.0 1.7 751 ~ 900 3.0 2.4 2.2 901 ~ 1000 3.5 2.7 2.5 መታ ኪሳራ ውስጥ ለመግባት (d 1.5dB) 5 ~ 600 8.5 12.0 16.0 601 ~ 1000 8.5 12.5 16.0 ወደ-ወደ- መታ ልቅነት (ዲቢ ደቂቃ) 5 ~ 10 18 20 22 11 ~ 600 25 26 28 601 ~ 750 24 26 28 751 ~ 900 21 24 25 901 ~ 1000 19 2 ...
  • 1550nm Mini Optical Amplifier (ZOA1550MA)

    1550nm ሚኒ ኦፕቲካል ማጉያ (ZOA1550MA)

    1. የፓምፕ ሌዘር በኦፕቲካል ሞዱል እና በኤር-ዶፔድ ፋይበር ከአሜሪካ ይመጣሉ ፡፡ 2. ማሽኑ ፍጹም እና አስተማማኝ የኦፕቲካል ኃይል ውፅዓት የተገጠመለት ፣ የወረዳ እና የሌዘር ቴርሞኤሌክትሪክ ቀዝቃዛ የአየር ሙቀት መቆጣጠሪያ ዑደት ማረጋጊያ የሙሉ ማሽንን ምርጥ አፈፃፀም እና የሌዘርን የተረጋጋ ረጅም ህይወት ያረጋግጣል 3. ማሽኑ አብሮገነብ ማይክሮፕሮሰሰር ሶፍትዌር አለው ፣ የሌዘር ግዛት ቁጥጥር ፣ ዲጂታል ማሳያ ፣ የስህተት ማስጠንቀቂያ ፣ የአውታረ መረብ አስተዳደር እና ሌሎች ተግባራት ፡፡ አንዴ የአሠራር ፓራ ...
  • 8 Port 1000Mbps Ethernet to 2 Fiber Switch Model ZJ-1000228-S20

    8 ፖርት 1000 ሜባበሰ ኢተርኔት እስከ 2 ፋይበር መቀየሪያ ሞዴል ZJ-1000228-S20

    8 ፖርት 1000 ሜጋ ባይት ኤተርኔት እስከ 2 ፋይበር መቀያየር 1000BASE-FX ኤተርኔት የመዳብ ሚዲያ ወደ 1000Base-TX ፋይበር ነው ፡፡ የምልክት መድረሱን ለማስፋት በመዳብ ላይ የተመሠረተ አውታረመረብን ወደ ፋይበር ኦፕቲክ ለማሻሻል ቀላል እና ኢኮኖሚያዊ መፍትሔ ያቅርቡ ፡፡ የፋይበር ማብሪያ ማስተላለፊያ ርቀት እስከ 120 ኪ.ሜ. ተሰኪ እና-ጨዋታ ንድፍ ፣ ለመጫን ቀላል። እንደ ብቸኛ ሆኖ ሊያገለግል ይችላል። ባህሪዎች • 8 ወደብ 100 / 1000M ኤተርኔት + 2 ወደብ ፋይበር መቀያየርን ፣ አ.ማ • ግማሽ ወይም ሙሉ ባለ ሁለትዮሽ ራስ-ድርድር • ለመዳብ ወደብ 100/1000 ሜጋ ባይት ራስ-ድርድር • ራስ ኤምዲ ...
  • 8 Port 1000Mbps Ethernet to 1 Fiber Switch Model ZJ-1000208-S20

    8 ፖርት 1000 ሜባበሰ ኢተርኔት ወደ 1 ፋይበር መቀየሪያ ሞዴል ZJ-1000208-S20

    8 ፖርት 1000 ሜጋ ባይት ኤተርኔት ወደ ፋይበር መቀያየር 1000BASE-FX የኤተርኔት የመዳብ ሚዲያ ወደ 1000Base-TX ፋይበር ነው ፡፡ የምልክት መድረሱን ለማስፋት በመዳብ ላይ የተመሠረተ አውታረመረብን ወደ ፋይበር ኦፕቲክ ለማሻሻል ቀላል እና ኢኮኖሚያዊ መፍትሔ ያቅርቡ ፡፡ የፋይበር ማብሪያ ማስተላለፊያ ርቀት እስከ 120 ኪ.ሜ. ተሰኪ እና-ጨዋታ ንድፍ ፣ ለመጫን ቀላል። እንደ ብቸኛ ሆኖ ሊያገለግል ይችላል። ባህሪዎች • 8 ወደብ 100 / 1000M ኤተርኔት + 1 ወደብ ፋይበር መቀያየርን ፣ አ.ማ • ግማሽ ወይም ሙሉ ባለ ሁለትዮሽ ራስ-ድርድር • ለመዳብ ወደብ 100/1000 ሜጋ ባይት ራስ-ድርድር • ራስ-ኤምዲአይ / ኤም ...
  • 2 Port 1000Mbps Ethernet to Fiber Switch ZJ-1000204-S20

    2 ፖርት 1000 ሜጋ ባይት ኤተርኔት ወደ ፋይበር መቀያየር ZJ-1000204-S20

    2 ፖርት 1000 ሜጋ ባይት ኤተርኔት ወደ ፋይበር መቀያየር 1000BASE-FX የኤተርኔት የመዳብ ሚዲያ ወደ 1000Base-TX Fiber ነው ፡፡ የምልክት መድረሱን ለማስፋት በመዳብ ላይ የተመሠረተ አውታረመረብን ወደ ፋይበር ኦፕቲክ ለማሻሻል ቀላል እና ኢኮኖሚያዊ መፍትሔ ያቅርቡ ፡፡ የፋይበር ማብሪያ ማስተላለፊያ ርቀት እስከ 120 ኪ.ሜ. ተሰኪ እና-ጨዋታ ንድፍ ፣ ለመጫን ቀላል። እንደ ብቸኛ ሆኖ ሊያገለግል ይችላል። ባህሪዎች • 4 ፖርት 100 / 1000M ኤተርኔት + 2 ፖርት ፋይበር መቀያየርን ፣ አ.ማ • ግማሽ ወይም ሙሉ ባለ ሁለትዮሽ ራስ-ድርድር • ለመዳብ ወደብ 100/1000 ሜባ / ሰ ራስ-ድርድር • ራስ-ኤምዲአይ / ኤም ...
  • 2 Ports 100/1000Mbps Ethernet Fiber Switch Model ZJ-1000102-25

    2 ወደቦች 100/1000 ሜባበሰ የኤተርኔት ፋይበር ቀይር ሞዴል ZJ-1000102-25

    2 ወደቦች 100/1000 ሜባበሰ የኤተርኔት ፋይበር መቀያየር 1000BASE-FX የኤተርኔት የመዳብ ሚዲያ ወደ 1000Base-TX ፋይበር ነው ፡፡ የምልክት መድረሱን ለማስፋት በመዳብ ላይ የተመሠረተ አውታረመረብን ወደ ፋይበር ኦፕቲክ ለማሻሻል ቀላል እና ኢኮኖሚያዊ መፍትሔ ያቅርቡ ፡፡ የፋይበር ማብሪያ ማስተላለፊያ ርቀት እስከ 120 ኪ.ሜ. ተሰኪ እና-ጨዋታ ንድፍ ፣ ለመጫን ቀላል። እንደ ብቸኛ ሆኖ ሊያገለግል ይችላል። ባህሪዎች • 2 ፖርት 100/1000 ሜ ኤተርኔት + 1 ፖርት ፋይበር መቀየሪያ ፣ ነጠላ ሞድ ሁለት ፋይበር • ግማሽ ወይም ሙሉ ባለ ሁለትዮሽ ራስ-ድርድር • 100/1000 ሜባበሰ ራስ-ድርድር ለ ...
  • 1000Mbps SFP Media Converter  ZJ-GS03-PF

    1000 ሜባበሰ SFP ሚዲያ መለወጫ ZJ-GS03-PF

    1000 ሜጋ ባይት ኤተርኔት RJ45 ወደ SFP ሚዲያ መለወጫ 100BASE-FX ፋይበርን ወደ 100Base-TX መዳብ ሚዲያ ወይም በተቃራኒው ይለውጣል ፡፡ የምልክት መድረሱን ለማስፋት በመዳብ ላይ የተመሠረተ አውታረመረብን ወደ ፋይበር ኦፕቲክ ለማሻሻል ቀላል እና ኢኮኖሚያዊ መፍትሔ ያቅርቡ ፡፡ የሚዲያ መለወጫ ማስተላለፊያ ርቀት እስከ 120 ኪ.ሜ. ተሰኪ እና-ጨዋታ ንድፍ ፣ ለመጫን ቀላል። እሱ ለብቻ ሆኖ ሊያገለግል ይችላል ፣ ወይም በ 2U 14 መሰኪያ ሚዲያ መቀየሪያ በሻሲዝ ከማእከላዊ የኃይል አቅርቦት ጋር ይጫናል ፡፡ ባህሪዎች • 1000 ሜባበሰ ኢተርኔት RJ45 ለ SFP ሚዲያ መለወጫ • ግማሽ o ...