የሳተላይት ኦፕቲካል መቀበያ

  • CATV & Satellite Optical Receiver

    CATV እና ሳተላይት ኦፕቲካል ተቀባይ

    ባህሪዎች 1. በከፍተኛ የስሜት ህዋሳት ኦፕቲካል መርማሪ ፡፡ 2. በ CATV እና በ L-band ሳተላይት ፋይበር ማገናኛ ምርቶች ውስጥ የከፍተኛ ቴክኖሎጅ መገለጫ ነው 3. በ 47 ~ 2600 ሜኸር ሳተላይት እና በ CATV ዲጂታል እና አናሎግ ምልክቶች በኦፕቲካል ፋይበር ውስጥ ሊቀበል ይችላል ፡፡ 4. ቀላል ጭነት; ለተጠቃሚው ለመጫን ምቹ ነው ፡፡ 5. የመግቢያ ኃይል ከ + 0 ~ -13dBm። 6. ጥሩ የኤሌክትሮማግኔቲክ ጣልቃ ገብነት የመቋቋም ችሎታ አለው ፡፡ 7. ከፍተኛ አፈፃፀም ግን ዝቅተኛ ዋጋ ፡፡ ዲያግራም መለኪያዎች የጨረር ሥራ ...
  • CATV & Satellite Optical Receiver Build-in WDM

    CATV እና የሳተላይት ኦፕቲካል መቀበያ ግንባታ WDM

    ባህሪዎች 1. በከፍተኛ የስሜት ህዋሳት ኦፕቲካል መርማሪ ፡፡ 2. በ CATV እና በ L-band ሳተላይት ፋይበር ማገናኛ ምርቶች ውስጥ የከፍተኛ ቴክኖሎጅ መገለጫ ነው 3. በ 47 ~ 2600MHz ሳተላይት እና በ CATV ዲጂታል እና አናሎግ ምልክቶች አማካኝነት በኦፕቲካል ፋይበር ውስጥ ሊቀበል ይችላል ፡፡ 4. ቀላል ጭነት; ለተጠቃሚው ለመጫን ምቹ ነው ፡፡ 5. የመግቢያ ኃይል ከ + 0 ~ -13dBm። 6. ጥሩ የኤሌክትሮማግኔቲክ ጣልቃ ገብነት የመቋቋም ችሎታ አለው ፡፡ 7. ከፍተኛ አፈፃፀም ግን ዝቅተኛ ዋጋ ፡፡ ዲያግራም መለኪያዎች የጨረር መስሪያ ዋ ...
  • Satellite Optical Receiver ZSR2600M

    የሳተላይት ኦፕቲካል መቀበያ ZSR2600M

    ባህሪዎች (1) ከፍተኛ የስሜት ሕዋሳትን ኦፕቲካል መርማሪን እንደ ቁልፍ አካል አድርጎ ይቀበላል ፣ -8 ዲቢኤም ተቀባይን ይቀበላል (2) ግድግዳ ላይ የተቀመጠ የአሉሚኒየም መያዣ ፡፡ (3) ከ FTTx PON Tech ጋር ተኳሃኝ (4) ጥሩ የሙቀት ማባከን (5) ከኤች.ሲ.ኤፍ.ኤ አውታረመረቦች ጋር ብዙ ተጠቃሚዎች (6) ከ FTTx PON ቴክ ቴክኒካዊ መለኪያዎች ንጥል አመላካቾች ጋር ተኳሃኝ የትንሽ ዓይነታ ከፍተኛ የአይን ኦፕቲካል ባህሪዎች የክወና ሞገድ ርዝመት nm 1200 1600 ምላሽ A / W ≥0.9 የኦፕቲካል ኃይል ክልል ዲቢቢ በመቀበል ላይ ...
  • ZSR2600MD L band satellite optical receiver build-in WDM

    የ ZSR2600MD L ባንድ የሳተላይት ኦፕቲካል መቀበያ ግንባታ WDM

    የምርት ማጠቃለያ ZSR2600MD L ባንድ የሳተላይት ኦፕቲካል መቀበያ እኛ ለ FTTH / WDM Fiber በተለይ ለቤት አውታረመረብ መዋቅር የሰራነው ተለይቶ የቀረበ ምርት ነው ፡፡ በትንሽ ቅርፊት ፣ በተመጣጣኝ እና በተመጣጣኝ የውስጥ ዑደት አሠራር እና በጥሩ አፈፃፀም አመልካቾች ፡፡ ለመኖሪያ አከባቢ እና ለቤት ፋይበር ኦፕቲክ አውታረመረብ የመጀመሪያ ምርጫ ነው ፡፡ አብሮገነብ CWDM ፣ RFTV የሚሠራው የሞገድ ርዝመት 1550nm ነው። 1310 / 1490nm የሞገድ ርዝመት ይለፉ ፡፡ ከ EPON ፣ GPON እና ONU ጋር መገናኘት ይችላል። የአፈፃፀም ባህሪዎች ■ ለ ...