SFP ትራንስሴቨር ሞዱል

  • 10Gb/s 40KM SFP+ Optical Transceivers OPS551X3CDL40

    10Gb / s 40KM SFP + Optical Transceivers OPS551X3CDL40

    OPS551X83CDL40 10G SFP + transceivers ለ 10G ኢተርኔት 10G BASE-ER / EW በ 802.3ae የተቀየሱ ሲሆን ከ 1.25Gb / s እስከ 11.1Gb / s ድረስ የውሂብ መጠንን ሊደግፍ ይችላል የዲጂታዊ ምርመራዎች በ SFP + MSA በተጠቀሰው መሠረት በ I2C በይነገጽ በኩል ይገኛሉ . ባህሪዎች 1. 10Gb / s ለ 802.3ae 10GBASE-ER / EW የሚስማማ ተከታታይ የኦፕቲካል በይነገጽ 2. ለተሻሻለ 8.5 እና ለ 10 ጊጋቢት አነስተኛ ቅፅ ተጣጣፊ ሞዱል “SFP +” 3. 2-w የ SFF-8431 መግለጫዎችን የሚያከብር የኤሌክትሪክ በይነገጽ ...
  • 10Gb/s 1310nm Datacom SFP+ Optical Transceivers OPSP311X3CDL10

    10Gb / s 1310nm ዳታኮም SFP + የኦፕቲካል ማሰራጫዎች OPSP311X3CDL10

    OPSP311X3CDL10 ኦፕቲካል አስተላላፊዎች ነጠላ ሞድ ፋይበር (ኤስ.ኤም.ኤፍ) ላላቸው የመረጃ ግንኙነቶች ለ 10 ጊባ / ሰ ተከታታይ የኦፕቲካል በይነገጾች የተነደፉ ናቸው ፡፡ አስተላላፊው 9.953 - 11.1Gb / s መደገፍ ይችላል ፡፡ ትራንስቶርቨር ዲዛይኖች ለደንበኞች ምርጥ መፍትሄዎችን ለደንበኞች ለማቅረብ ለከፍተኛ አፈፃፀም የተመቻቹ እና ወጪ ቆጣቢ ናቸው ፡፡ ባህሪዎች 1. ሙቅ ተሰኪ 2. 10 ጊባ / ሰ ተከታታይ የኦፕቲካል በይነገጽ 3. እስከ 10 ኪ.ሜ ርቀት 4. ከ SFP + MSA ጋር የሚስማማ 5. የ SFP MSA ጥቅል ከ ‹Duplex LC› አገናኝ ጋር 6. ዲጂታል ዲያግኖስቲክ ሞ ...
  • 10Gb/s Short-Wavelength Pluggable SFP Transceiver OPSP851X3CDLM

    10 ጊባ / ሰ የአጭር ሞገድ ርዝመት ተጓጓዥ የኤስ.ፒ.ፒ. Transceiver OPSP851X3CDLM

    OPSP311X3CDL10 ኦፕቲካል አስተላላፊዎች ነጠላ ሞድ ፋይበር (ኤስ.ኤም.ኤፍ) ላላቸው የመረጃ ግንኙነቶች ለ 10 ጊባ / ሰ ተከታታይ የኦፕቲካል በይነገጾች የተነደፉ ናቸው ፡፡ አስተላላፊው 9.953 - 11.1Gb / s መደገፍ ይችላል ፡፡ ትራንስቶርቨር ዲዛይኖች ለደንበኞች ምርጥ መፍትሄዎችን ለደንበኞች ለማቅረብ ለከፍተኛ አፈፃፀም የተመቻቹ እና ወጪ ቆጣቢ ናቸው ፡፡ ባህሪዎች ● ሞቃት ተሰኪ ● 10 ጊባ / ሰ ተከታታይ የጨረር በይነገጽ ● እስከ 10 ኪ.ሜ ርቀት S ከ SFP + MSA ጋር ይጣጣማል ● SFP MSA ጥቅል ከዳፕሌክስ ኤል.ሲ አገናኝ ጋር ctor ዲጂታል ዲያግኖስቲክ ሞኒተር ...
  • 10Gb/s 80KM SFP+ Optical Transceivers OPSP551X3CDL80

    10Gb / s 80KM SFP + Optical Transceivers OPSP551X3CDL80

    OPSP551X3CDL80 10G SFP + transceivers ለ 10G ኢተርኔት 10G BASE-ZR / ZW በ 802.3ae የተቀየሱ ሲሆን ከ 1.25Gb / s እስከ 11.1Gb / s ድረስ የመረጃ መጠንን መደገፍ ይችላል የዲጂታዊ ምርመራዎች በ SFP + MSA ውስጥ በተጠቀሰው በ I2C በይነገጽ በኩል ይገኛሉ . ባህሪዎች 80 10Gb / s ለ 802.3ae 10GBASE-ZR / ZW ን የሚያከብር ተከታታይ የኦፕቲካል በይነገጽ enhan ለተሻሻለ 8.5 እና ለ 10 ጊጋቢት አነስተኛ ቅፅ ተጣጣፊ ሞዱል “SFP +” ● 2-ሽቦን የሚያሟላ የ SFF-8431 መግለጫዎችን የሚያሟላ የኤሌክትሪክ በይነገጽ ...
  • 10Gb/s SFP+ BIDI Optical Transceivers OPSB321X3CDL10

    10Gb / s SFP + BIDI Optical Transceivers OPSB321X3CDL10

    OPSPB321X3CDL10 ኦፕቲካል አስተላላፊዎች ከአንድ ሞድ ፋይበር (ኤስ.ኤም.ኤፍ) ጋር ለመረጃ ግንኙነቶች ለ 10 ጊባ / ሰ ተከታታይ የኦፕቲካል በይነገጾች የተሰሩ ናቸው ፡፡ አስተላላፊው 9.953 - 11.1Gb / s መደገፍ ይችላል ፡፡ ትራንስቶርቨር ዲዛይኖች ለደንበኞች ምርጥ መፍትሄዎችን ለደንበኞች ለማቅረብ ለከፍተኛ አፈፃፀም የተመቻቹ እና ወጪ ቆጣቢ ናቸው ፡፡ ባህሪዎች ● ሞቃት ተሰኪ ● 10 ጊባ / ሰ ተከታታይ የጨረር በይነገጽ to እስከ 80 ኪ.ሜ ርቀት S ከ SFP ኤም.ኤስ.ኤ ጋር ይጣጣማል ● SFP MSA ጥቅል ከዳፕሌክስ ኤል.ሲ አገናኝ ● ዲጂታል ዲያግኖስቲክ ሞኒት ...
  • 10Gb/s SFP+ Bidi Optical Transceivers OPSPB231X3CDL10

    10Gb / s SFP + Bidi Optical Transceivers OPSPB231X3CDL10

    OPSPB321X3CDL10 ኦፕቲካል አስተላላፊዎች ከአንድ ሞድ ፋይበር (ኤስ.ኤም.ኤፍ) ጋር ለመረጃ ግንኙነቶች ለ 10 ጊባ / ሰ ተከታታይ የኦፕቲካል በይነገጾች የተሰሩ ናቸው ፡፡ አስተላላፊው 9.953 - 11.1Gb / s መደገፍ ይችላል ፡፡ ትራንስቶርቨር ዲዛይኖች ለደንበኞች ምርጥ መፍትሄዎችን ለደንበኞች ለማቅረብ ለከፍተኛ አፈፃፀም የተመቻቹ እና ወጪ ቆጣቢ ናቸው ፡፡ ባህሪዎች ● ሞቃት ተሰኪ ● 10 ጊባ / ሰ ተከታታይ የጨረር በይነገጽ to እስከ 80 ኪ.ሜ ርቀት S ከ SFP ኤም.ኤስ.ኤ ጋር ይጣጣማል ● SFP MSA ጥቅል ከዳፕሌክስ ኤል.ሲ አገናኝ ● ዲጂታል ዲያግኖስቲክ ሞኒት ...
  • 10Gb/s 1550nm Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXP551X3CDL40

    10Gb / s 1550nm ባለብዙ-ተመን XFP የኦፕቲካል አስተላላፊዎች OPXP551X3CDL40

    OPXP551X3CDL40 10G 1550nm XFP transceivers ለ 10G ኢተርኔት 10G BASE-ER / EW በ 802.3ae እና በ 10G SONET OC-192 / SDH STM-64 የተቀየሱ ሲሆን ከ 9.953Gb / s እስከ 11.1Gb / s ድረስ የመረጃ መጠንን መደገፍ ይችላል ፡፡ በዲጂታል ዲያግኖስቲክስ በ ‹XFP MSA› ውስጥ በተጠቀሰው በ I2C በይነገጽ በኩል ይገኛል ፡፡ ትራንስቶይቨር ዲዛይኖች ለደንበኞች እና ለቴሌኮም አፕሊኬሽኖች ምርጥ መፍትሄዎችን ለማቅረብ ለከፍተኛ አፈፃፀም የተመቻቹ እና ወጪ ቆጣቢ ናቸው ፡፡ ባህሪዎች ● ሙቅ ተሰኪ ● 9.95Gb / s ከ 11.1Gb / s ቢት ተመኖች ● ቤል ...
  • 10Gb/s 1310nm Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXP311X3CDL10

    10Gb / s 1310nm ባለብዙ-ተመን XFP የኦፕቲካል አስተላላፊዎች OPXP311X3CDL10

    OPXP311X3CDL10 10G 1310nm XFP transceivers ለ 10G ኢተርኔት 10G BASE-LR / LW በ 802.3ae እና በ 10G SOI OC-192 / SDH STM-64 የተቀየሱ ሲሆን ከ 9.953Gb / s እስከ 11.1Gb / s.Digital ድረስ የውሂብ መጠንን መደገፍ ይችላል ፡፡ ዲያግኖስቲክስ በ ‹XFP MSA› ውስጥ በተጠቀሰው በ I2C በይነገጽ በኩል ይገኛል ፡፡ ትራንስቶይቨር ዲዛይኖች ለደንበኞች እና ለቴሌኮም አፕሊኬሽኖች ምርጥ መፍትሄዎችን ለማቅረብ ለከፍተኛ አፈፃፀም የተመቻቹ እና ወጪ ቆጣቢ ናቸው ፡፡ ባህሪዎች ● ሞቃት ተሰኪ 9 9.95Gb / s ከ 11.1Gb / s ቢት ተመኖች ● በታች ...
  • 10Gb/s 850nm Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXP851X3CDLM

    10Gb / s 850nm ባለብዙ-ተመን XFP የኦፕቲካል አስተላላፊዎች OPXP851X3CDLM

    OPXP851X3CDLM 10G 850nm XFP transceivers ለ 10G ኢተርኔት 10G BASE-SR / SW በ 802.3ae የተቀየሱ ሲሆን ከ 9.953Gb / s እስከ 11.1Gb / s ድረስ የመረጃ መጠንን ሊደግፍ ይችላል የዲጂታዊ ዲያግኖስቲክስ በ XFP በተጠቀሰው መሠረት በ I2C በይነገጽ በኩል ይገኛል ኤም.ኤስ.ኤ. transceiver ዲዛይኖች ለደንበኞች እና ለቴሌኮም መተግበሪያዎች ምርጥ መፍትሄዎችን ለደንበኞች ለማቅረብ ለከፍተኛ አፈፃፀም የተመቻቹ እና ወጪ ቆጣቢ ናቸው ፡፡ ባህሪዎች ● ሙቅ ተሰኪ ● 9.95Gb / s ከ 11.1Gb / s bit ተመኖች ● ከ 2.5W የኃይል ፍጆታ በታች ● XFP MSA ...
  • 10Gb/s 1550nm Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXP551X3CDL80

    10Gb / s 1550nm ባለብዙ-ተመን XFP የኦፕቲካል አስተላላፊዎች OPXP551X3CDL80

    OPXP551X3CDL80 10G 1550nm XFP transceivers ለ 10G ኢተርኔት 10G ባዝ-ዚር / ZW በ 802.3ae እና በ 10G SONET OC-192 / SDH STM-64 የተቀየሱ ሲሆን ከ 9.953Gb / s እስከ 11.1Gb / s.Digital ድረስ የውሂብ መጠንን መደገፍ ይችላል ፡፡ ዲያግኖስቲክስ በ ‹XFP MSA› ውስጥ በተጠቀሰው በ I2C በይነገጽ በኩል ይገኛል ፡፡ ትራንስቶይቨር ዲዛይኖች ለደንበኞች እና ለቴሌኮም አፕሊኬሽኖች ምርጥ መፍትሄዎችን ለማቅረብ ለከፍተኛ አፈፃፀም የተመቻቹ እና ወጪ ቆጣቢ ናቸው ፡፡ ባህሪዎች ● ሙቅ ተሰኪ ● 9.95Gb / s ን እስከ 11.1Gb / s ቢት ተመኖች ● ይሁኑ ...
  • 10Gb/s Bidi Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXPB321X3CDL10

    10 ጊባ / ሰ ቢዲ ባለብዙ-ተመን XFP ኦፕቲካል አስተላላፊዎች OPXPB321X3CDL10

    OPXPB321X3CDL10 10G XFP BIDI transceivers ለ 10G ኢተርኔት 10G BASE-LR / LW በ 802.3ae እና በ 10G SOI OC-192 / SDH STM-64 የተቀየሱ ሲሆን ከ 9.953Gb / s እስከ 11.1Gb / s ድረስ የመረጃ መጠንን መደገፍ ይችላል ፡፡ በዲጂታል ዲያግኖስቲክስ በ ‹XFP MSA› ውስጥ በተጠቀሰው በ I2C በይነገጽ በኩል ይገኛል ፡፡ ትራንስቶይቨር ዲዛይኖች ለደንበኞች እና ለቴሌኮም አፕሊኬሽኖች ምርጥ መፍትሄዎችን ለማቅረብ ለከፍተኛ አፈፃፀም የተመቻቹ እና ወጪ ቆጣቢ ናቸው ፡፡ ባህሪዎች ● ሞቃት ተሰኪ 9 9.95Gb / s ከ 11.1Gb / s ቢት ተመኖች ● በታች ...
  • 10Gb/s Bidi Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXPB231X3CDL10

    10 ጊባ / ሰ ቢዲ ባለብዙ-ተመን XFP ኦፕቲካል ትራንስቴሬተሮች OPXPB231X3CDL10

    OPXPB231X3CDL10 10G XFP BIDI transceivers ለ 10G ኢተርኔት 10G BASE-LR / LW በ 802.3ae እና በ 10G SOI OC-192 / SDH STM-64 የተቀየሱ ሲሆን ከ 9.953Gb / s እስከ 11.1Gb / s.Digital ድረስ የውሂብ መጠንን መደገፍ ይችላል ፡፡ ዲያግኖስቲክስ በ ‹XFP MSA› ውስጥ በተጠቀሰው በ I2C በይነገጽ በኩል ይገኛል ፡፡ ትራንስቶይቨር ዲዛይኖች ለደንበኞች እና ለቴሌኮም አፕሊኬሽኖች ምርጥ መፍትሄዎችን ለማቅረብ ለከፍተኛ አፈፃፀም የተመቻቹ እና ወጪ ቆጣቢ ናቸው ፡፡ ባህሪዎች ● ሞቃት ተሰኪ 9 9.95Gb / s ከ 11.1Gb / s ቢት ተመኖች ● በታች ...