ZBR104A RFoG ONU xPON

ZBR104A RFoG ONU xPON

አጭር መግለጫ


የምርት ዝርዝር

የምርት መለያዎች

ምግቦች 

■ xPON ማለፍ

■ የ AGC ተግባር

Rst የፍንዳታ ሁነታ ክዋኔ

D DOCSIS 3.0 ወይም 3.1 ን ይደግፋል

■ የ LED አመልካቾች ለኃይል ማብራት ፣ አማራጭ ኃይል እና ተመላሽ ቴክሳስ

■ -20dB የሙከራ ወደብ

■ 12 ቪዲሲ የኃይል አስማሚ

SC የ SCTE 174 ደረጃዎችን ይከተላል

መተግበሪያዎች

AT CATV ፣ HFC አውታረ መረቦች

Glass ከመስታወት በላይ RF

መግለጫ

PL10-4A የታመቀ የኦፕቲካል መስቀለኛ መንገድ በ FTTX እና FTTB አውታረመረቦች ውስጥ የዋና እና ዝቅተኛውን DOCSIS ፣ በድምጽ ፣ በቪዲዮ እና በከፍተኛ ፍጥነት መረጃ አገልግሎት በ FTTX መተግበሪያዎች ላይ ለማድረስ ተስማሚ መድረክ ነው ፡፡ ከብርሃን (RFoG) የግንኙነት አውታረመረብ (RF) በ ‹የነቃ xPON› ተግባር ፣ PL10-4A ለ ‹EPON / GPON አውታረመረብ› የ CATV አገልግሎትን ወይም የ ‹EPO / GPON› ማስተላለፊያ አገልግሎትን ለማድረስ የ RFoG አውታረመረብን ለኤሌክትሮኒክስ ዲዛይን የተሰራ ነው ፡፡

ዝርዝር መግለጫ

አስተላልፍ ዱካ

ግቤት

ክፍል

ዋጋ

ሁኔታ

የጨረር ሞገድ ርዝመት

እ.አ.አ.

1540 ~ 1560 እ.ኤ.አ.

CWDM ይገኛል

የ PON ማለፊያ ሞገድ ርዝመት

እ.አ.አ.

1280 ~ 1500 እ.ኤ.አ.

PON ማለፊያ ወደብ ማጣት

ዲ.ቢ.

1

PON የጨረር መነጠል

ዲ.ቢ.

> 30

ሞኒተርን ይቆጣጠሩ

ቪ / ሜ

1

λ = 1550nm

የጨረር ግቤት ኃይል

ዲቢኤም

-6 ~ + 2

የ AGC ክልል

* የድግግሞሽ ክልል

ሜኸዝ

54 ~ 1002/1218 እ.ኤ.አ.

* 42 / 54,65 / 86,85 / 105 ሜኸር ይገኛል

ጠፍጣፋነት

ዲ.ቢ.

75 0.75

* ተዳፋት

ዲ.ቢ.

5 ± 1

3 ± 1 ይገኛል

የውጤት ተመላሽ ኪሳራ

ዲ.ቢ.

≥16

የጨረር ውጤት መመለስ ኪሳራ

ዲ.ቢ.

> 45

* የውጤት ደረጃ

ዲቢኤምቪ

18 ± 2

36 ± 2

1. (ፒን = -1dBm ፣ 4% OMI / ch ፣ 79ch NTSC ፣ ዲጂታል ch ከ 550MHz በላይ
በ -6dB ማካካሻ)

2. (ፒን = -1dBm ፣ 4% OMI / ch ፣ 42ch CENELEC)

ዲቢኤምቪ

78 ± 2

96 ± 2

* ሲ / ኤን

ዲ.ቢ.

51

* ሲቲቢ

ዲ.ቢ.

≤-65

* ሲ.ኤስ.ኦ.

ዲ.ቢ.

≤-60

ተመጣጣኝ የጩኸት ግቤት

ፓ / ኤች

<7

የመመለሻ መንገድ

ግቤት

ክፍል

ዋጋ

ሁኔታ

የሞገድ ርዝመት

እ.አ.አ.

1600 ~ 1620 እ.ኤ.አ.

CWDM ይገኛል

የጨረር ውጤት ኃይል

ኤም.ወ.

1 ~ 3

2mW (3dBm) ዓይነተኛ

* የ RF ግቤት ደረጃ

ዲቢኤምቪ

20 ~ 40

የተለመደ

ዲቢኤምቪ

80 ~ 100

ጠፍጣፋነት

ዲቢኤም

75 0.75

የግብዓት ተመላሽ ኪሳራ

ዲ.ቢ.

≥16

የጨረር ውጤት መመለስ ኪሳራ

ዲ.ቢ.

> 45

* የኦፕቲካል ሌዘር ማብራት ደረጃውን ያብሩ

ዲቢኤምቪ

15

የደንበኛ ጥያቄ ይገኛል

ዲቢኤምቪ

75

* የኦፕቲካል ሌዘር የማጥፋት ደረጃ

ዲቢኤምቪ

-4

የደንበኛ ጥያቄ ይገኛል

ዲቢኤምቪ

56

የጨረር መነሳት ጊዜ

ወይዘሪት

≤1.3

የጨረር መውደቅ ጊዜ

ወይዘሪት

≤1.6

ሌሎች

ግቤት

ክፍል

ዋጋ

ሁኔታ

ቮልቴጅ

ቪ / ዲሲ

12

100 ~ 230V የኃይል አቅርቦት አስማሚ

የሃይል ፍጆታ

<5.5 ወ

ተካትቷል የኃይል አቅርቦት አስማሚ

የሥራ ሙቀት

-20 ~ 55

እርጥበት 5 ~ 95% ፣ የማይበሰብስ

የጨረር አገናኝ

/

አ.ማ / ኤ.ፒ.ሲ.

የደንበኛ ጥያቄ ይገኛል

የ RF አገናኝ

/

ልኬቶች

ሚ.ሜ.

172 * 103 * 41

ክብደት

ኪግ

0.4

 

የንድፍ ዝርዝሮች

sd

አይ.

መግለጫ

1

የግብዓት የጨረር ኃይል ሙከራ ወደብ የግብዓት የጨረር ኃይልን ለመፈተሽ እና ለማጣራት 1V / mW

2

የግብዓት የጨረር ኃይል አመልካች-የግብዓት ኃይል በክልል ውስጥ በሚሆንበት ጊዜ ጠቋሚው አረንጓዴ ይለወጣል

3

የኃይል ማብሪያ / ማጥፊያ አመልካች

4

የመመለስ አስተላላፊ የኃይል አመልካች-አብራ እየሰራ ነው ፡፡

5

የመጫኛ ቀዳዳ

6

የኦፕቲካል IN / OUT ወደብ-የጨረር የምልክት ገመድ ከ SC / APC አገናኝ ጋር ያስገባል

7

xPON ወደብ 1310 / 1490nm PON ወደ PON ONU ያልፋል

8

የ RF የሙከራ ወደብ ወደፊት-የውጤት ደረጃ ሙከራ ከ -20 ዲባባ ጋር

9

ኃይል በ / RF OUT ወደብ-የዲሲ ኃይል በ Power Port ወይም በ RF ወደብ በኩል ይመገባል

10

ኃይል በፖርት + 12 ~ 15V ዲሲ ግብዓት

11

የከርሰ ምድር መሬት

የውጭ የኃይል አስማሚ

ht (2) ht (1) * አውሮፓ ፣ አሜሪካ ፣ እንግሊዝ እና ሌሎች መደበኛ የኃይል ገመዶች ይገኛሉ የመለዋወጥ የኃይል አቅርቦት እና መስመራዊ የኃይል አቅርቦት ይገኛሉ

መረጃ ማዘዝ

ZBR10

-XX

ወ.የውጤት ደረጃ

-XX

የጨረር ዓይነት

 እና ኃይል

-XX

የጨረር አገናኝ

-XX

ኤል.ዲ. ርዝመት

-XX

ባንድ ተከፈለ

-XX

የኃይል አስማሚ

-XX

1

አስተላልፍ ብቻ ፣ ኤ.ሲ.ሲ. የለም ፣ የመመለሻ መንገድ የለም

78

78 ድ.ቢ.μ

መ 1

DFB 1 ሜ

ኤስ.ኤ.

አ.ማ / ኤ.ፒ.ሲ.

31

1310nm

34

30/47

00

የለም

1 ሀ

አስተላልፍ ብቻ ፣ ኤ.ሲ.ሲ ፣ የመመለሻ መንገድ የለም

80

80 ድ.ቢ.μ

DFB 2 ሜ

አ.ማ / ዩፒሲ

47

1470nm

45

42/54

01

ሰሜን አሜሪካ

2

ባለሁለት ፋይበር እኔ / ኦ ፣ አይ ኤ.ሲ.ሲ ፣ የፈነዳ ሁኔታ

85

85 ድ.ቢ.μ

መ 3

DFB 3 ሜ

ኤፍ

FC / APC

49

1490nm

57

55/70

02

አውሮፓ

2 ሀ

ባለሁለት ፋይበር አይ / ኦ ፣ ኤ.ሲ.ሲ ፣ ፍንዳታ ሁነታ

95

95 ድ.ቢ.μ

I1

ተለይቷል DFB 1mW

FU

FC / UPC

51

1510nm

68

65/85

03

ቻይና

3

ነጠላ ፋይበር አይ / ኦ ፣ አይ ኤ.ሲ.ሲ ፣ ፍንዳታ ሁነታ

I2

ተለይቷል DFB 2mW

53

1530nm

81

85/105 እ.ኤ.አ.

04

እስራኤል

3 ሀ

ነጠላ ፋይበር አይ / ኦ ፣ ኤ.ሲ.ሲ ፣ ፍንዳታ ሁነታ

I3

ተለይቷል DFB 3mW

55

1550nm

88

85/108 እ.ኤ.አ.

05

ጃፓን

4

አንድ ፋይበር አይ / ኦ ፣ ለ 2 ኛ ፋይበር ለ xPON ወደብ ፣ NO AGC ፣ ፍንዳታ ሁነታ

57

1570nm

06

ዩኬ

4 ሀ

አንድ ፋይበር አይ / ኦ ፣ ለ 2 ኛ ፋይበር ለ xPON ወደብ ፣ ኤ.ሲ.ሲ ፣ ፍንዳታ ሞድ

59

1590nm

61

1610nm


  • የቀድሞው:
  • ቀጣይ:

  • መልእክትዎን እዚህ ይፃፉ እና ለእኛ ይላኩልን